KUIGIZA,KUONGOZA NDIYO VITU NILIVIHITAJI MAISHANI MWANGU,

KIEFER SUTHERLAND
mmoja ya mwigizaji,mtayalishaji na mwongozaji mwenye umakini mkubwa sana kwenye ufanikshaji filamu katika ulimwengu huu wa sinema duniani

kaa tayari kuufahamu ni nini kimpeleke kuanza kuonekana mtaani kwao akicheza filamu...

Posted by Bongo Film Data Base on 12:08 AM. Filed under . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for KUIGIZA,KUONGOZA NDIYO VITU NILIVIHITAJI MAISHANI MWANGU,

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign