STEVE NYERERE ATOA MSAADA KWA WATOTO YATIMA NA KUZINDUA FILAMU YAKE KINONDONI

Steven Mengele 'Steve Nyerere' (kushoto) akimkabidhi chandarua mtoto Ally Hussein wakati alipokwenda kutoa misaada mbalimbali na kufanya utambulisho wa filamu yake mpya ya Nyerere jana.
Steve akikabidhi maharage kwa mama mlezi wa kituo cha Maunga kilichopo Kinondoni Dar es Salaam, Bi. Zainabu Bakari alipokwenda kutoa misaada ya vyakula na vitu mbalimbali.

Mkurugenzi wa DJ Marketing and Promotion, Daniel Haule akibandika bango la filamu mpya ya Nyerere iliyozinduliwa jana.


Chanzo; Global Publisher 

Posted by Oscar TheCityDriver on 3:35 PM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for STEVE NYERERE ATOA MSAADA KWA WATOTO YATIMA NA KUZINDUA FILAMU YAKE KINONDONI

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign