MFAHAMU ALIYEACHIWA MIKOBA NA KANUMBA LEO NA KAZI YAKE YA KWANZA

hii ni filamu mpya toka kampuni ya Kanumba  inayokwenda kwa jina la malaika iliyotungwa na seth kwa kushirikiana na Rose ndauka na kuongozwa na Zakayo Magullu.
Muda si mrefu itakuwa sokoni, tafadhali kaa mkao wa kuburudika.
Muda si mreMfu

Posted by Oscar TheCityDriver on 7:33 PM. Filed under , , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

2 comments for MFAHAMU ALIYEACHIWA MIKOBA NA KANUMBA LEO NA KAZI YAKE YA KWANZA

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign