WASANII FUNGU LA KUMI LA MAPATO YENU MNALITOA KWELI KWA JAMII?!

Msanii wa filamu nchini, Simon Mwapagata ‘Rado’ (kushoto), akitoa msaada wa vitu mbalimbali vikiwemo juisi an biskuti kwa mtoto Isaack Ntira wa shule ya Viziwi Buguruni, Dar es Salaam.  Msaada huo umetolewa na msanii huyo kwa kushirikiana na kampuni ya Steps Entertainment.
 kurudisha ama kutoa fungu la kumi la mapato yetu  kwa Mungu si lazima tupeleke kanisani tu kumbe hata kwa kuwasaidia wale waliyo kwenye mazingira magumu na wale wano hitaji misaada ya hali na mali jamani, pongezi nyingi zikufikie ndugu Simon (Rado) kwa hatua hii nzuri...
 bigup->burudani.blogspot.com kwa picha poa sana....
Asante!

Posted by Bongo Film Data Base on 9:05 PM. Filed under , , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

1 comments for WASANII FUNGU LA KUMI LA MAPATO YENU MNALITOA KWELI KWA JAMII?!

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign