ZUBAGY AKILIMIA KUFUNGULIWA MASHTAKA?




Nilisema hapa kitabu cha HISTORIA
YA KANUMBA hakijaandikwa kwa ruhusa ya familia yake. Na wasimamizi wake SHIRIKISHO LA FILAMU wamemkamata MUUZAJI vitabu vya HISTORIA YA KANUMBA pale BUGURUNI na alifikishwa POLISI kituo cha BUGURUNI. SHIRIKISHO LA FILAMU na Familia ya KANUMBA wamechukua hatua. Na wamesema MWANDISHI WA KITABU NA MCHAPISHAJI lazima wachukuliwe hatua. Na nyuma ya kitabu hicho kuna mawasiliano ya mwanishi wa kitabu. Naam nimeupenda sana mchezo huu wa kufundishana adabu.
   
 ATAENDELEA KUTUFAHAMISMU KWENYE HA KINACHOENDELEA KATIKA HILI KUPITIA UKURASA WAKE FACEBOOK AU HUUKURASA HUU  KWANI SOTE TUNAUNGA MKONO SHERIA KUCHUKUA MKONDO WAKE

Kupitia Ukurasa wa 


Posted by Oscar TheCityDriver on 10:30 AM. Filed under , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for ZUBAGY AKILIMIA KUFUNGULIWA MASHTAKA?

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign