MZEE SMALL YU HOI HOSPITALI YA AMANA

Taarifa zilizotufikia juu ya dawati letu zinasema mwigizaji nguli na waanzilishi wa sanaa za maigizo nchini tanzania Mzee Small ni mgonjwa sana na amelazwa hopitali ya Amana iliyopo Ilala kwa kile nachosemekana ni shinikizo la damu lililompelekea kushindwa hata kuongeo kabisa. na hali yake ya kiafya hii tete sana hivyo twaombwa tendeni tukamfariji mzee huyu...


Asante!
Chanzo;Natasha
(c)Bongo film database

Posted by Bongo Film Data Base on 9:27 PM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for MZEE SMALL YU HOI HOSPITALI YA AMANA

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign