WATU WAZIMIA KWENYE UTAYARISHAJI FILAMU YA RAULA

Nyota wa filamu wa kike nchini Chuchu Hansi  alijikuta akiangua kilio kizito baada ya kuingizwa kwenye jeneza katika ujio wa filamu mpya ya Raula.Katika filamu hiyo Chuchu ilimbidi aigize kama mtu aliyekufa na  kuagwa kwenye jeneza wakati akiandaliwa kwenda kuzikwa. Kasheshe ikaja pale alipolala kwenye jeneza, baada na watu kuja  kuga mwili wake, ndipo mwanaye kipenzi Faria ambaye ameigiza kama Star wa movie hiyo na ndiye  Raula mwenyewe,  alipopita karibu na jeneza hilo huku akilia kwa uchungu.Raula alilia kwa hisia kali huku akiita mama!! Mama!!, na kung’ang’amia jemeza huku akitiririkwa na machozi.  Hisia kali zilipenya maskioni mwa mama yake na kujikuta akiangau kilio kikubwa na kushindwa kutoka kwenye jeneza hadi aliponyanyuliwa  msobemsobe, ili kujaribu kumweka katika hali ya utulivu.   Lakini tofauti na watu walivyodhani, kwani hali hiyo iliendelea takribani nusu saa kabla ya kukaa sawa na kurudi tena katika hali yake ya kawaida.   Si kwa chuchu Hansi ambaye mauzauza yalimkuta ila  mwigizaji mwingine, alikutwa na mkasa wa ajabu na kupoteza fahamu papo hapo wakati akiaga maiti hai ya Chuchu Hansi. Mwigizaji huyo alipita eneo la karibu na jeneza la Chuchu, akiigiza kulia lakini ghafla aliregea na kudondoka chini,  hali iliyopelekea watu kwenda kumuokota na kumweka vizuri.
Tofauti ilivyokuwa kwa Chuchu, kwani mwanamama huyo alipooza kabisa fahamu na kupata tabu katika upumuaji.
(Kazi ilianza kama masihala) Ilimbidi kumchukua na kuandaa chumba maalum kwaajili ya kuweka waliozidiwa,  ili kumrudisha katika hali yake ya kawaida. Ilimchukuwa zaidi ya dakika 45 katika kuzinduka na kuwa katika hali ya kawaida huku maombi makali yakipigwa katika kuhakikisha anarudi kuwa sawa.  Mauzauza  hayakuishia hapo, hadi kwa mwigizaji maarufu na mkongwe Rachel ambaye alishaigiza filamu nyingi za kulia, lakini hapo alijikuta akizidiwa kiasi cha kulia mpaka kupata maumivu makali ya kichwa.   Naye ilibidi achukuliwa haraka na kupelekwa kwenye chumba maalum kwaajili ya kupata huduma, kwani alikuwa akilalama kwamba hali yake sio nzuri kabisa, kutokana na maumivu ya kichwa.
(Chuchu akiwekwa kwenye jeneza huku akicheka)
Hali hiyoilitokana na Rachel kuwa miongoni mwa watu waliyopita katika kuaga maiti hai ya Chuchu.
Mambo hayakuwa mazuri kwa waigizaji takribani wote, ila msanii  Shemsa Salum alisema igizo hilo lilimkumbusha kifo cha mdogo wake mpendwa. Maswali mengi watu wakajiuliza pamoja na wasanii wenyewe, kwamba  nini kilipelekea hisia kuwa kali mpaka kuwashinda, wakati walishaigiza mara nyingi?
(Hapa akiwekwa vizuri)
Je! Kulikuwa na nguvu za ziada katika part hiyo, maana inasadikiwa Chuchu alipandisha mashetani.  
Pili huenda Chuchu Hansi watu wanampenda sana kiasi cha kushikwa na hisia kalian a kufananisha siku ambayo itakuja kuwa kweli?  Chuchu Hansi naye alisema anafikiria jinsi mwanaye alivyomlilia, je siku akitoweka kweli ni je atamlilia kama hivyo, jambo ambalo lilimuongezea uchungu. Wakati mwogozaji wa filamu hiyo Single Mtambalike almaarufu kama Richie rich, alisema uigizaji huo, siku zote unakuwa ngumu sana mtu kuingia kwenye jeneza lakini Chuchu na Msuya waliweza.  Seleman Barafu naye alisema haikuwahi kutokea tukio kama hilo,  kubwa na lakushangaza.  Mimi na wewe wote tungoje kuona ujio wa filamu hiyo kuona nini cha  ziadi kilichoteka hisia za waigizaji maarufu kulia hadi kupoteza fahamu.
Chuchu akiwa amelala kwenye jeneza,kabla ya kuwekwa pamba
Tayari msaraba wake ukiwa tayari pamoja na picha yake.
Tayari akiwa ameshawekwa pamba na watu wakipita kwaajili ya kuomboleza kwa kuaga.
Kilio sasa kilizidi maradufu
Ikafika zamu ya familia yake ambayo aligiza nayo na ndiyo ilikuwa familia yake ukweli, Esha Muheti,akiwa na mwanye Faria 'Raula' 
Mtoto alilia mpaka akawa mwekunduuu, sauti yake ikapenya kwa mama yake hasa.
Ndani ya Jeneza alijikaza kidogo,lakini baada ya kuisha kwa ibada ghafla kilio kikashuka kikubwa.
Hapa akiinuliwa na kupelekwa ndani baada ya kuona mambo si mazuri sana
Libert akijaribu kumsaidia katika kumpa huduma ya kwanza.
Huyu nayealiliampaka akaanza kulegea na hatmaye kuanguka, watu wakajitoa kwenda kumpokea.
Alilazwa pembeni kwaajili ya kupata upepo lakini mambo yalikuwa bado.
Akabebwa huku na kulekisha akapelekwa kwenye chumba kwaajili ya mapumziko.


Wakati huo huo Rachel naye alizidikulia ingawa igizo lilisimamishwa, hadi kichwa kikaanza kumuuma.
Hatrmaye ikaandaaliwa chumba kwaajili ya kuwekwa wagonjwa.
Ikabidi kutumika nguvu za ziada katika maombi.
Shemsa akilia kwa uchungu ingawa igizo liliisha.
Hii ilikuwa Part nyingine ya ambaye ilibidi azikwe kabulini.



 
John ilibidi kwanza kuaga, alikuwa muoga kulikokawaida.
Aliingia kwenye jeneza huku masharti kibao.
Akawekewa pamba, ilifunikwe.
Wee!! dakika mbili nyingi akainuka,
Familia yake ilikuwa imeshika picha, walikuwa wakimwangalia jinsi alivyokuwa hatulii.
Watu makabulini wakaendelea kutizama jinsi filamu inavyoenda
Kila kitu kilikuwa tayari bado kufukiwa.
Add caption


Watu wakamrudisha ndani.
wakamweka sawa kwaajili ya kumfunika.  
Hapa akitumbukizwa kwenye kabuli... kwa picha zaidi BOFYA HAPO CHINI ( Kwenye Comment)


 Huyu anaitwa Boom man, kila mtu anakazi yake kwenye filamu anaitwa Salum Shaban
Hapa kilammoja alikuwa amemshika mwanaye wa ukweli, namaanisha mwanaye wa kuzaa na sio film kama mlivyozoea.
 Watu walijua kulia..








 Wanamwita Koba matephone, hapa akiwa na simu karibu kumi lakini zote za watu,pembeni ni Hammada Script Writer








 jamani pozi hilo
 Wanamwita Libert akiwa na kimwana nddani ya pozi
Hammada naye ni muhimu sana ila haonekani, ni Script Write wa filamu hiyo.






 Saidi yeye mwenyewe anajiita kama kiraka
 Barafu akiwa na mchungaji Mafuvu na Shamsa
 Hii ilikuwa bendi ya kwaya, ilikuja maalum kwaajili ya kuzika na kuimba
 Nani alikuambia kuchukua video rahisi, hapa Richie akiwa na Kabuti Onyango







 
 
Koba akipewa mkate na Shamsa
 
Hawa ni watu muhimu lakini hawaonekani sana ni Cameraman Kabuti
 
Barafu akihusika kama ndugu wa marehemu


 Watu walijua kulia

Mwisho kabisa kutana na mimi mwenyewe, hapa nikiwa kwenye pozi lakusafiri kutoka nyumbani kwa marehemu kwenda makabuli. Tukamzima kweli.
CHANZO CHA HABARI HII NI BONGO UNIT

Posted by Oscar TheCityDriver on 7:30 AM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for WATU WAZIMIA KWENYE UTAYARISHAJI FILAMU YA RAULA

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign