YASEMEKANA HUU NDO MWANZO NA ILIPOANZIA VAMPIRE DIARIES

The Vampire diaries tamthilia yakusisimua sana iliyojizolea mashabiki kibao hapo nchini na mataifa mengi dunia inasadikika kuwa mwanzo wa hadithi yake ilianza miaka 3,000 iliyopita ingawa haikuwahikuoneshwa mwanzo ilipoanzia yaani kile kizazi cha vampire kilitokea wapi na kwa madhumuni gani kilikuwa kwenye mapigano ya kila siku.

Sasa kuna tamthilia nyingine inayoitwa The Originals ambayo nayo kwa muda mfupi tu tangu itambulishwe kwenye kituo cha television cha huko marekani cha CW imekuwa ikizolea umaarufu pia na hata kuongeza idadi kubwa sana  ya watizamazi katika television hiyo na inavyosemakana tamthilia hii inaonesha ni vipi na wapi hawa vampire wametokea na ni kwa sababu gani huwa katika mapigano ya kila siku hivyo huenda ndiyo ikawa mwanzo wa hadithi hii ya The Vampire diaries. 

Chukua muda wako wakuzitizama hizi tamthilia mbili na wewe utaona jambo fulani ambalo laweza kuwa linauwiano fulani kati ya The Vampire Diaries na The Originals.


asante!

Posted by Oscar TheCityDriver on 1:03 PM. Filed under , , , , , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for YASEMEKANA HUU NDO MWANZO NA ILIPOANZIA VAMPIRE DIARIES

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign