BADO SIKU CHACHE TU! karibuni wadau wote

Asanteni sana wadau wetu kwa kutuunga mkono siku zote hizi tangu tuanzishe kurasa wetu huu wa Bongo Film DataBase..Tumesikiza na tuanyafanyia kazi maombi na ushauri wenu juu ya maboresho ya ukurasa huu uliyojikita katika utoaji habari na kuwaletea taarifa zilizosahihi toka ndani ya tasnia tuipendayo hii ya maigizo hapa nchini a.k.a bongo movie, swahiliwood, Tollywood, ila sisi tunaiita bongo film....baada ya muda mfupi tu tutaongeza wigo wa utoaji habari zetu kutoka blog mpaka kuwa website.. BADO SIKU CHACHE TU

Posted by Oscar TheCityDriver on 4:36 PM. Filed under , , , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for BADO SIKU CHACHE TU! karibuni wadau wote

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign