MZEE MAJUTO: WASANII WOTE HUSAFIRIA NYOTA YANGU

Iko wazi kabisa si kipaji tu cha mzee majuto ndicho wasanii wenzeka katika tasnia ya maigizo hapa nchini wanakihitaji katika filamu zao bali ni kung'ara kwa nyota ya mzee huyu ndiyo sababu ziwapelekeazo kumshirikisha katika kazi zao. ukitizama baadhi ya kazi zilizotoka hivi karibuni walizoshirikishwa mzee huyu nyingi hapakuwa na sababu za msingi kumshirikisha acheze ila tu ni kusafiria nyota yake na hatimaye kumlipa kiasi kidogo cha pesa na wao kuuza filamu za kwa pesa nyingi zaidi kulinganisha na wanavyomlipa.

Posted by Oscar TheCityDriver on 12:52 PM. Filed under , , , , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for MZEE MAJUTO: WASANII WOTE HUSAFIRIA NYOTA YANGU

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign