''TANGAZO KWA WADAU NA WASANI WOTE FILAMU''



LEO TAREHE NNE(4) MWEZI WA KUMI NA MOJA KWENYE MAJIRA YA SAA TISA ALASIRI KUNA MKUTANO WA DHARURA WA WADAU NA WASANII WOTE WA FILAMU KITAKACHO FANYIKA PALE UKUMBI WA VIJANA SOCIAL HALL ULIOPO KINONDONI BARABARA YA KWENDA MWANA-NYAMALA.


AGENDA KUU YA KIKAO HIKI NI AFYA YA MSANII WA FILAMU KWA JINA MAARUFU HUITWA SAJUKI(JUMA KILOWOKO).. MSAADA WAKO WA HARAKA UNAHITAJIKA  SANA, TAFADHARI USIKOSE NA MFAHAMISHE MWENZAKO PIA.


KARIBUNI SANA KWANI UMOJA NDIYO NGUVU YA MSINGI KWA JAMBO LOLOTE NA TUKISHIKAMANA NA UMOJA HUO HATUSHINDWI JAMBO .




UJUMBE KUTOKA KWA SUZANI LEWIS(NATASHA) NA KUSAMBAZWA NA BONGO FILM DATABASE...




Asante..

Posted by Bongo Film Data Base on 11:56 PM. Filed under . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for ''TANGAZO KWA WADAU NA WASANI WOTE FILAMU''

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign