INGIZO JIPYA SOKONI WIKI HII




Wengi  wetu tunafahamu kuwa ‘’mama’’ ni ngzo katika familia Je! Unaweza ukajua ni jambo gani ambalo limemkuta au amelisababisha ‘’mama’’ katika familia, kwanini iwe the Scandle of mama?! Basi fuatiliakwa makini sana ndani ya filamu hii pekee na ya kusisimua kwa mtazamaji.

Casting
Masoud ahmed ,farida sabu and hissan muya
Production designer
Shemso Alexander
Director
Adam j mwasa
editor
Kenny rolin

Posted by Bongo Film Data Base on 11:59 PM. Filed under , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for INGIZO JIPYA SOKONI WIKI HII

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign