BONGO MOVIE WATWAA KOMBE LA TUWASAIDIE WAHANGA WA MAFURIKO DAR

Compact Media kwa kushirikiana na Times Fm na kikombe chenye kauli mbiu ya TUWASAIDIE WAHANGA WA MAFURIKO DSM walifanikiwa kuwaingiza uwanjani wahasimu wawili Bongo Movie Fc na Kadansi Fc za Tanzania  kukishindania kikombe hicho kwa lengo moja tu la kuchangia pesa kwenye mfuko maalumu utakao ongozea katika kuwasaidia wahanga wa mafuriko jijini dar es salaam, mtanange huu ulifana kwa kiasi chake kwani uligubikwa na mazingira ya kisanii zaidi pande zote mbili,mara hawa kuwamwagia maji wengine kila mmoja alipofungwa ambapo hiyo ilikuwa ni kuashilia kuwa wanaloa magoli na wataendelea kuloa magoli zaidi na zaidi..

Posted by Bongo Film Data Base on 1:18 AM. Filed under . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for BONGO MOVIE WATWAA KOMBE LA TUWASAIDIE WAHANGA WA MAFURIKO DAR

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign