JE! BODI YA UKAGUZI WA FILAMU HAPA NCHINI NI SEHUMU YA SERIKALI AU NI WAJASIRIAMALI?

''Eti Bodi ya Ukaguzi wa Filamu nchini inatoza shilingi 500,000/= za ukaguzi wa filamu husika. Naona wamebadili kutoka kuwa bodi ya ukaguzi wa filamu hadi ujasiriamali, makubwa hayo Lol...''
 Na Markus Mpangala kupitia ukuta wake wa mtadao wa kijamii facebook.



Posted by Bongo Film Data Base on 4:37 PM. Filed under , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

1 comments for JE! BODI YA UKAGUZI WA FILAMU HAPA NCHINI NI SEHUMU YA SERIKALI AU NI WAJASIRIAMALI?

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign