FORGIVE ME SON

Kiusema ukweli tasnia ya leo ni tofauti sana na ile ya jana kwani kila mdau kwa sasa anakiu ya kuionesha jamii inayomzunguka yakuwa anaweza fanya jambo zuri zaidi ya mwenzake kitu ambacho kina changia sana kuwaji wa tasnia hii hapa nchini...


Star Cast
Steven Sandhu
Rose Ndauka
Charles Magari
Nana Juned

Posted by Oscar TheCityDriver on 7:49 PM. Filed under , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for FORGIVE ME SON

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign