HOUSE MAID KUSHIRIKISHA MASTAA KIBAO


Miongoni mwa makasha ya filamu yaliotengenezwa ndani ya mwezi huu wa sita ni hili hapa, linavutia sana..filamu hii ya House maid imewashirikisha mastaa wafanyao vizuri kwenye tasnia hii ya maiigizo hapa nchini kwa sasa.

Star Cast
Grace Mapunda,
Jenifer Kyaka[odama]
Hemed Suleiman
Rose ndauka






Posted by Oscar TheCityDriver on 1:51 AM. Filed under , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for HOUSE MAID KUSHIRIKISHA MASTAA KIBAO

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign