KWA NINI DAUDI MICHAEL KABADILISHA UKARASA WAKE WA FACEBOOK?


MWONEKANO MPYA WA FACEBOOK PAGE YA  MMOJA YA WAIGIZAJI HAPA  NCHINI TANZANI ANAYEKWENDA KWA JINA LA DAUDI MICHEAL , JE UNAFAHAMU NI KWA NINI AMEBADIRISHA FACEBOOK ACCOUNT?
KAA TAYARI KWA TAARIFA KAMILI JUU YA SABABU ZILIZOMPELEKEA AFANYE HIVYO.
 UKIFUNGUA  PROFILE YAKE  KWA SASA IPO TAARIFA KAMA HIZI HAPO CHINI TOFAUTI  NA PALE AWALI.

Work and Education

History by Year

About Daudi

AM GOOD BOY

Basic Info

Favorite Quotations

A BEAUTIFUL ONES ARE NOT YET BORN

Posted by Oscar TheCityDriver on 8:25 PM. Filed under , , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for KWA NINI DAUDI MICHAEL KABADILISHA UKARASA WAKE WA FACEBOOK?

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign