FILAMU MPYA ''NINI'' KUINGIA SOKONI HIVI KARIBUNI

Moja ya filamu mpya toka kwenye kampuni ya wazawa LEO MEDIA, tena wazalendo kabisa walioona na kusikia kilio cha wasani kila kunapokucha hivyo kuamua kuanzisha kiota cha ukombozi.

          Bongo film database tunasisitiza  tuviunge mgono vya nyumbani na tuvipe thamani inayostahili. LEO MEDIA pamoja sana

Posted by Oscar TheCityDriver on 8:32 AM. Filed under , , , . You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0

0 comments for FILAMU MPYA ''NINI'' KUINGIA SOKONI HIVI KARIBUNI

Post a Comment

LETS HOOK UP

.

.
.
slide

SIRI YA MTUNGI PHOTO CAPTION

Recently Commented

ALBUM YA BONGOFILM

SIMULIZI ZILIZOBAMBA KWENYE KURASA ZA KIJAMII

TAKE ONE -HBABA NA FLORA INTERVIEW

2009 Bongofilmdatabase. All Rights Reserved. - Designed by Oscar kwa ushirikiano wa SimplexDesign